Siêu Thị Máy Chủ » THIẾT BỊ MẠNG » INTEL

Trang chủ »

INTEL

  • Card mạng Intel pro 1000GT 1 port PCi 32 bit

    MSP: PWLA8391GT

    Giá: 561,000 VNĐ

  • Remote Management Module AXXRMM4LITE

    MSP: AXXRMM4LITE

    Giá: 1,032,000 VNĐ

  • Intel FTLX8571D3BCV-IT 10G SR 850nm SFP+ Optical Transceiver Module

    MSP: FTLX8571D3BCV-IT

    Giá: 1,094,000 VNĐ

  • Intel® Ethernet Server Adapter I350-T2

    MSP: I350-T2

    Giá: 1,141,000 VNĐ

  • Intel® Ethernet SFP SR Optics / E10GSFPSRFTLX8571D3BCVIT1 / Dual Rate 10GBASE-SR/1000BASE-SX

    MSP: E10GSFPSRFTLX8571D3BCVIT1

    Giá: 1,189,000 VNĐ

  • INTEL FTLX1471D3BCVI31 SFP TRANSCEIVER MODULE - 1000BASE-LX, 10GBASE-LR - PLUG-IN MODULE - 1310 NM

    MSP: FTLX1471D3BCVI31

    Giá: 1,284,000 VNĐ

  • Intel PRO/1000 PT Dual Port Server Adapter

    MSP: EXPI9402PT

    Giá: 1,308,000 VNĐ

  • Intel FTLX8571D3BCV 1GB/10GB Dual Rate SFP+ Transceiver

    MSP: FTLX8571D3BCV

    Giá: 1,308,000 VNĐ

  • Intel® Ethernet Server Adapter I350-T4

    MSP: I350-T4

    Giá: 1,450,000 VNĐ

  • Intel EXP19404PTG1P20 Pro/1000 PT Quad Port 1gb Adapter Card

    MSP: EXP19404PTG1P20

    Giá: 2,247,000 VNĐ

  • Intel® Ethernet Converged Network Adapter X520-SR2

    MSP: E10G42BFSR

    Giá: 3,970,000 VNĐ

  • Intel E10G42BTDA Server Adapter X520-DA2 10Gbps PCI Express 2.0 x8 2 x SFP+

    MSP: E10G42BTDA

    Giá: 3,970,000 VNĐ

  • Intel X540-T2 Dual Port 10GBaseT Ethernet Network Adapter - OEM

    MSP: X540-T2-OEM

    Giá: 3,994,000 VNĐ

  • Intel E10GSFPSR Ethernet SFP+ SR Optics

    MSP: E10GSFPSR

    Giá: 4,327,000 VNĐ

  • Intel X520-DA1-10 Gbe-Single Port- Pack E10G41BTDAG1P5

    MSP: E10G41BTDAG1P5

    Giá: 4,398,000 VNĐ

  • Intel Ethernet Converged Network Adapter X710-DA2

    MSP: X710-DA2

    Giá: 5,944,000 VNĐ

  • DELL INTEL X520 MEZZANINE CARD 10Gb FOR DELL POWEREDGE BLADES

    MSP: 4KT53/8F6NV

    Giá: 7,608,000 VNĐ

    • TOP